โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรการพัฒนาองค์กร ตามแนวคิดแบบ Agile
01/02/2566
![](data/img/cover/1/20230201_1675223887.jpg)
สำนักงานหอพักนักศึกษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ ได้จัดโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการหลักสูตรการพัฒนาองค์กร ตามแนวคิดแบบ Agile ในวันจันทร์ที่ 30 มกราคม 2566 ณ ห้องทองกวาว สำนักบริการวิชาการ เพื่อส่งเสริมและสนับสนุนให้บุคลากรปรับ Mindset และนำ Agile ไปปรับใช้ให้เหมาะสมกับการทำงานในองค์กร โดยได้รับเกียรติจากอาจารย์ ดร.จิรวัฒน์ พัสระ ผู้ช่วยอธิการบดีมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ เป็นประธานเปิดงาน และได้รับเกียรติจากวิทยากร ดร.สหรัฐ เจตมโนรมย์ บรรยายให้ความรู้และจัดกิจกรรมพัฒนาบุคลากร